Đảng ủy- UBND xã Mỹ Trà thành lập đoàn đã đến thăm, tặng quà gia đình tân binh trên địa bàn
Trước thềm tết Nguyên đán Giáp Thìn năm 2024, nhằm động viên, khích lệ các thanh niên lên đường nhập ngũ. Đảng ủy - UBND xã Mỹ Trà thành lập đoàn đã đến thăm, tặng quà gia đình tân binh trên địa bàn. Đây là sự quan tâm đặc biệt của lãnh đạo xã đối với các gia đình có con sắp thực hiện nhiệm vụ thiêng liêng của Tổ Quốc.
Sáng ngày 01/02/2024, đoàn do Đồng chí Lê Thị Thuý - Phó Bí thư Đảng uỷ - Chủ tịch UBMTTQVN xã làm trưởng đoàn đã đến thăm các tân binh chuẩn bị lên đường nhập ngũ. Tại các gia đình đến thăm, các đồng chí lãnh đạo Đảng ủy, HĐND, UBND, UBMTTQVN xã đã ân cần thăm hỏi sức khỏe, cuộc sống của các gia đình thanh niên; động viên các gia đình. Mong muốn các tân binh tiếp tục phát huy truyền thống quê hương, sẵn sàng lên đường nhập ngũ, hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao, xứng đáng là những lớp người nối tiếp sự nghiệp của cha anh, của người lính cụ Hồ, góp phần vào công cuộc xây dựng và bảo vệ Tổ quốc Việt Nam xã hội chủ nghĩa.
Tin cùng chủ đề
-
KHÔNG GIAN ĐẠI ĐOÀN KẾT XÃ MỸ TRÀ
17-07-2024 -
HỘI ĐỒNG NHÂN DÂN XÃ MỸ TRÀ BAN HÀNH NGHỊ QUYẾT NĂM 2024
10-07-2024 -
Thông Tin Về Một Số Nền Tảng Số Trong Quảng Bá, Xúc Tiến Du Lịch Nông Nghiệp, Nông Thôn
26-06-2024 -
Uỷ ban nhân xã phối hợp cùng Hội LHPN xã tổ hức họp mặt ngày gia đình Việt Nam 28/6
26-06-2024 -
Giao lưu thể dục dưỡng sinh xã Mỹ Trà năm 2024
05-06-2024
©2023
Trưởng Ban biên tập: LÊ TRUNG TRỰC
Chức vụ: Phó chủ tịch UBND Xã Mỹ Trà
Địa chỉ: Số 02, Phạm Hồng Thanh, Tổ 8, xã Mỹ Trà, Tp.Cao Lãnh, tỉnh Đồng Tháp
Điện thoại: (0277) 3 872 809